



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOSHI

ZAHANATI YA SHIRIMATUNDA

ZABUNI NA: LGA/045/2021-2022/HQ/W/109

ZABUNI YA UJENZI WA JENGO LA MAMA NA MTOTO, UPASUAJI,
WALKWAY NA JENGO LA KUFULIA KATIKA ZAHANATI YA
SHIRIMATUNDA

MWALIKO WA KOTESHENI

Tarehe: 09/08/2022

Kwa: WANANCHI WOTE WENYE SIFA,

1. Serikali ya Tanzania imetenga *fedha* kwa ajili ya utekelezaji wa miradi ya **Halmashauri ya Manispaa ya Moshi** katika mwaka wa fedha 2021/2022. Inakusudiwa kuwa sehemu ya fedha hizo zitatumika kugharamia malipo halali chini ya mkataba ambao unatolewa katika mwaliko wa Kotesheni hii.
2. Unaalikwa kuwasilisha Kotesheni yako kwa ajili ya utekelezaji wa kazi za **Kandarasi Za Ujenzi** kama ilivyoelekezwa kwenye Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi (BoQ) ilivyoainishwa katika sehemu ya pili.
3. Kotesheni zote zijazwe kikamilifu kwa kuanisha Namba ya zabuni: **ZABUNI NA:LGA/045/2021-2022/HQ/W/109** 'ZABUNI YA UJENZI WA JENGO LA MAMA NA MTOTO, UPASUAJI, WALKWAY NA JENGO LA KUFULIA KATIKA ZAHANATI YA SHIRIMATUNDA
4. Kotesheni zote zikiwa zimejazwa kikamilifu ziwasilishwe kwa Ofisi ya Mganga Mfawidhi Zahanati ya Shirimatunda iliyopo Kata ya Shirimatunda *kabla au tarehe 17/8/2022 saa 4.00 asubuhi.*
5. Kabrasha la Zabuni likiwa na michoro, ramani, na Mchanganuo wa Makadirio ya kazi (BoQ) vinapatikana katika Ofisi ya Mganga Mfawidhi Zahanati ya Shirimatunda

Edna Silayo

EDNA SILAYO

MGANGA MFAWIDHI

ZAHANATI YA SHIRIMATUNDA

Edna Silayo

EDNA SILAYO

MGANGA MFAWIDHI

ZAHANATI YA SHIRIMATUNDA