MKUU WA SHULE

SHULE YA SEKONDARI MAWENZI

S.L.P.478

MOSHI

FOMU A

HATI YA MAKUBALIANO

KUKUBALI NA KUFUATA SHERIA NA MASHARTI YA SHULE

nakubali nafasi ya kidato cha ....................... niliyopewa katika shule yako.

Nakubali masharti na kuwa natatii sharia hizo za shule na zile zitakazotolewa kwa muda wote wa
masomo yangu. Naahidi kuwa nitawaheshimu na kuwatii waalimu wa shule na wafanyakazi kama wazazi
wangu.Naahidi kuwa nitatii wale wote watakaoteuliwa au kuchanguliwa kuwa viongozi wangu kwa
mujibu wa sharia.

Naahidi kuwa mwanafinzi maminifu. Naahidi pia kuwa nitajielimisha kwa nguvu zangu na kwa akili zangu
zote kwa manufaa yangu binafsi na Taifa langu.

Natambua kuwa nkikiuka ahadi hizi nitapoteza nasafi yangu hapa shuleni.

Jina la mwanafunzi

lina la mzazi/ mlezi

Mzazi/mlezi/mwanafunzi:

Anwani ya mzazi/mlezi
Simu No/e-mail
Namba ya kuandikishwa
Darasa ulilopangiwa

Jina la mwl mlezi

JINA LA SHULE NAMBA YA | CHAGUO | ALAMA ALIZOPATA KATIKA MATOKEO YA MTIHANI WA
MWANAFUNZI | ALIYOMALIZA | SHULE NA KIDATO CHA NNE

KIDATO CHA | NAMBA YA

NNE MTIHANI
MFANO HISTORY | GEOGRAPHY | KISWAHILI | ENGLISH | MATHS
AMINA MAWENZI S.0328/04 HGK C D B

SALIMU




FOMU B
OFISI YA RAISI TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

SHULE YA SEKONDARI MAWENZI
S.L.P.478
MOSHI
TAREHE...........ccoeevvruerrerannnes
MAELEZO BINAFSI YA MWANAFUNZI
Jaza fomu kwa ukweli na kwa usahihi. Hii ni siri yako na mkuu wa shule tu
1. Andika majina kamili
i Majina Yako Ya SHUIE..........cei e et e e
ii. Majina yako ya nyumbani (Kama Yapo).....ccccceueereeeeeceee st ettt eve st st

jina baba ukoo umri Tarehe ya
kuzaliwa

lako
La baba/mlezi
La mama

2. Nyumbani:

3. Anwaniya nyumbani......cceeceeereinineneenen. SIMUL ettt ettt ettt e st s e et ss e beaas
4. Kukiwa na matatizo taarifa ipelekwe kwa nani (jina na namba simu)......ccccccceeeinineveicccecie e
UhUSIZN0 N WEWE.....c.cieiie ettt sv st erese e seens
Anafanya kazi 8ani N@ Wapi......ceviviriee ittt e
5. Wazazi na ndugu:
Baba yuko hai?........c.ccc....... mama yuko hai?.......cccecevveieinenennen.
Baba ana watoto wangapi?......ccceeeeeveeieveseeciseeins wavulana........eeeeee. wasichana.......ccceuue.
Baba ana wake wangapi?........cccoceveveeeveie e wewe ni mtoto wake wa Ngapi?.......cccccceeeeeeeveeeenee.
Mko wangapi kwa mama huyo................. wewe ni motto wa ngapi kwa mama......ccceeeeeeieveceecennnnnns
Dini yaKo.....coeveeeceeeeceeeereree, dhehebu.......ccoocveeeeee,
Unaowategemea
(a) Unaishi na nani na wapi.......cccecuveeeveeerereeesennnne SIMU YaKE..veeeveeeree e
(b) Nani anayekupa mabhitaji ya shule.........ccoeeeveeveieeececeeeeree. simu yake......cooeeveeeecececinen.
Saini ya mwanafunzi.......c.ccocecveeveennne.
Toa 5ababu Kama SI0 MZAZi......ccoeviiiirirerieiie et s s b s s s ene s
Shule ulizosoma

(a) Shule ya (za) MSINGi....c.ccoouererereeerrreriecreeeene MWaka.......cceevervenenne hadi....cccoveveininnenen.

(b) Shule ya (za) sekondari.....c.cccoceveveeeeeceieieieece e, mwaka.......ceeeeeveceeeeeeshadiv
Majina ya watu watatu watakaohusika kuwasiliana na uongozi wa shule endapo utahitajika kwa swala
lolote lile

JINA ANWANI SIMU UHUSIANO MAHALI ANAPOISHI




FORM C

MAWENZI SECONDARY SCHOOL
P.0.BOX 478
MOSHI

TO BE COMPLETED BY OFFICER FROM A RECOGNIZED GOVERNMENT HOSPITAL
FUIl NAME OFf STUAENT.....ccvicve ettt et ettt et seesvesaseneenesreenees sex (female)

Blood count (red and WHite).......cccueuieeeerecictisecei ettt st st
SEOOl EXAMINALIONS ...ttt ettt st e bbb s s eaeese st st e s
Sexually transmitted diSEASES......cciviviruie ettt e et s

B = T =5 SRR SKiNe ittt

ADDITIONAL INFORMATION
Eg: physical defects/impairment, pediatric diSOrders.........ocoiereeeeeeeerereee et et
| certified that the above is fit/unfit to pursue studies as stated above.

SIBNATUIE ettt et ettt e st st st et et s st e s e e e et sheshesae et et e st esbente s e e et steshesheeneen

Note: student should send or bring the completed form to school



SHERIA ZA SHULE

Sheria za shule zimewekwa kwa malengo ya kukufanya wewe mwanafunzi kufikia malengo yako

kuwepo hapa shuleni.

1.

Kuwa mwanafunzi unapaswa kujitambua kuwa wakati uwapo mwanafunzi wa shule ya
Mawenzi Sekondari unaishi ndani ya utaratibu wa kiuanafunzi ndani na nje ya shule, usiku na
machana.

Kuongeza muda wa ruhusa halali mfano kwenda hospitali, posta n. k. ni kosa
litakalokusababishia mwanafunzi kupewa adhabu kali.

Mwanafunzi haruhusiwi kuchelewa kurudi shuleni wakati wa likizo au kama alikuwa amepewa
ruhusa.Anapochelewa afike shuleni na mzazi/mlezi aliyeandikishwa shuleni akiwa na barua
iliyopitishwa na Afia Elimu Kata anakotoka, la sivyo atarudishwa nyumbani. Muda wa mwisho
kuripoti ni saa 11:00 jioni. Wanafunzi wanaotoka mbali ambao lazima watafika usiku wafike
siku moja kabla shuleni watapokelewa.

Kutii viongozi ni wajibu wa kila mwanafunzi. Wanafunzi wawaheshimu na kuwatii waalimu
wote na wafanyakazi wasio walimu na wageni wote wanotembelea shule, viongozi wote na
Taifa na Umma na viongozi wanafunzi.

Wageni wa aina yoyote hawaruhusiwi kufika/kupita eneo la bweni. Mwanafunzi haruhusiwi
kuongea na mtu yeyote yule asiyekuwa mwanajumiya wa shule hii katika eneo lolote la shule.
Ni marufuku mwanafunzi kuwa nje ya eneo analohitajika kuwepo. Ni lazima awahi na kushiriki
katika shughui zote za shule mfano; kuitika mara moja na kukimbia na kuelekea mahali
atakiwapo wakati anaposikia kengele au mwito mwingine kama shughuli za uzalishaji mali,
roll-call, usafi wa mazingira, michezo, kinyume na hapo ataadhibiwa vikali.

Ni marufuku na kosa kubwa sana kwa mwanafunzi kuendesha au kushiriki katika vyama
ambavyo havitambuliwi na uongozi wa shule. Hairuhusiwi kuchezea vilabu vya michezo nje ya
shule.

Nywele fupi zisizozidi urefu wa robo inchi na daima zimechanwa ndizo zitakazoruhusiwa.
Mwanafunzi yeyote haruhusiwi kunyoa kipara, panki/kisahani au kuweka dawa ya aina
yeyote. Adhabu kali itatolewa kwa yeyote atakayekiuka. Hereni, mkufu, bangili, pete, vipini,
kofia, shanga, miwani ya jua, rangi za kucha, hina, lipstick na vitu vingine vitakavyomfanya
mwanafunzi kutokuwa na muonekano wa kiuanafunzi haviruhusiwi.

Ruhusa kutoka nje ya shule hutolewa na mkuu wa shule au na mwalimu mwingine kwa idhini
ya mkuu wa shule. Kibali cha kuhudhuria msiba kitatolewa kwa mwanafunzi aliyefiwa na baba
au mama (mzazi halisi wa mwanafunzi ), dada au kaka wa kuzaliwa tumbo moja. Hakuna
ruhusa itakayotolewa kwa jamaa wengine zaidi ya hao



