

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MBARALI

MKOA WA MBEYA
Simu ya Mdomo: 02590089/2590041
Fax: 025-2590089/2590108
Barua zote ziandikwe kwa:
Mkurugenzi Mtendaji (W) Mbarali



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya,
Sanduku la Posta 237,
RUJEWI.

23.05.2017

Unapojibu tafadhali taja
KUMB.NA.MDC/D.30/101/37

MKURUGENZI WA Ega
S.L.P
Dar es Salaam

**YAH: OMBI LA KUREKEBISHIWA "PASSWORD" YA IT KWENYE TOVUTI
YA HALMASHAURI YA WILAYA YA MBARALI:**

Rejea kichwa cha habari hapo juu.

Mimi Evans K. Ngalawa ni IT wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbarali. Nilienda likizo ya mwaka na niliporudi nimejaribu ku "log in" kwenye website katika "administration area" bila mafanikio kwani inanijibu "password" ninayoweka sio sahihi.

Log in user name ni: **NgalawaE**, password: **NOT CORRECT**

Naomba mnisaidie ku rekebisha na nipatiwe password mpya. Namba yangu ya simu ni 0713437779. Na email ni, evanstz@yahoo.com

Ni matumaini yangu kuwa nitafanikiwa.

Wako mtiifu

Evans K. Ngalawa
ICTO_Mbarali DC.